Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

เลื่อน STREET CHALLENGE 2010
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2

สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Yoyothailand.com Forum -> Announcements and Yoyo Contests
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
mike_43547
Expert Player

เข้าร่วม: 06 Mar 2010
ตอบ: 302

ตอบตอบเมื่อ: Fri Oct 22, 2010 7:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Folksd21 พิมพ์ว่า:
mike_43547 พิมพ์ว่า:
ซ้อมๆๆเพิ่ม
กะโยโย่ลูกใหม่ Smile
ซื้อละหรอ ซื้อลูกไรล่ะ

GENESISคับผม Smile

ไว้จะไปช่วยกิ๊งนะ 555+ Smile

Sad อย่าพูดแบบนิจิ
น่ากัวแฮะ Confused

55 สบายใจได้ ตอนนี้ไม่สบาย เสาร์นี้ไปไม่ได้ ฉะนั้น genesis รอด 55 (โคตรข่มเลย) 55

ไม่หรอก
แผลมันมาและรอยนึง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
lum

เข้าร่วม: 13 Dec 2009
ตอบ: 176

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 23, 2010 7:24 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เดี๋ยวขอลองหน่อยน้าคร้าบบบบ พี่ไมค์ Smile
meteormvp1001
Starter
Starter

เข้าร่วม: 26 Apr 2010
ตอบ: 120

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 23, 2010 9:03 pm    เรื่อง: งิ ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่โฟล์คครับ พอดีผมสั่ง888xสีม่วงเหมือนพี่โฟล์คอะครับ
ไม่ว่ากันนะครับพอดีสีมันสวยครับ
วันนี้เพิ่งไห้เงินพี่ชุนไปเองครับ
กว่าจะได้ก็อาทิตย์หน้าอะนะครับ
ได้ไช้แข่งพอดี เสียดายครับsuperstar jensen kimmitดันหมด
เซ็งเลยครับ
แต่ก็ไม่เป็นไร Smile
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 23, 2010 9:04 pm    เรื่อง: เอ่อ ตอบโดยอ้างข้อความ

วันที่23/10/50
ทำไมวันนี้ฝนมันไม่ตกอะครับ ฟ้าสว่างทั้งวันเลยแต่ก็ดีครับทียังไม่แข่งเพราะฝึกซ้อมๆๆๆๆๆ

Smile Smile
สงสารและเสียดายค่าเครื่องบินพี่เจมกับครอบครับ
แต่ก็ดีที่ผมได้เจอ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Folksd21

เข้าร่วม: 25 Feb 2010
ตอบ: 948

ตอบตอบเมื่อ: Sat Oct 23, 2010 10:02 pm    เรื่อง: Re: งิ ตอบโดยอ้างข้อความ

meteormvp1001 พิมพ์ว่า:
พี่โฟล์คครับ พอดีผมสั่ง888xสีม่วงเหมือนพี่โฟล์คอะครับ
ไม่ว่ากันนะครับพอดีสีมันสวยครับ
วันนี้เพิ่งไห้เงินพี่ชุนไปเองครับ
กว่าจะได้ก็อาทิตย์หน้าอะนะครับ
ได้ไช้แข่งพอดี เสียดายครับsuperstar jensen kimmitดันหมด
เซ็งเลยครับ
แต่ก็ไม่เป็นไร Smile

ไม่ใช่แค่ซ้ำพี่คนเดียวหรอก พี่จูนก็ม่วงเหมือนกัน Razz
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 25, 2010 6:12 pm    เรื่อง: .. ตอบโดยอ้างข้อความ

อิอิ
อ่อครับๆๆๆ
เห็นสีมันสวยดี แถมที่ลูกมานเงาๆผมเลยอยากได้อะครับ
Smile
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 25, 2010 6:49 pm    เรื่อง: ... ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่โฟล์คครับถามหน่อยครับ
ตัวลูกปืนอะครับจำเป็นต้องถอดตัวcปล่าวครับ

แล้วถ้าถอดแล้วทำไห้ลูกดีขึ้นหรือมีอะไรเปลี่ยนไปบ้างหรอครับนอกจากเสียงอะครับ
เพราะเท่าที่เห็นไนไทยบางคนก็ถอดบางคนก็ไม่ถอดอะครับ Smile
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    Yoyothailand.com Forum -> Announcements and Yoyo Contests ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2
หน้า 2 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.