Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

จับงูจงอางยาว3.17เมตร

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> สัพเพเหระ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
skykick555
Starter
Starter

เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Fri Apr 15, 2011 11:13 pm    เรื่อง: จับงูจงอางยาว3.17เมตร ตอบโดยอ้างข้อความ

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
candyrain
ThaiYo staff

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 1141

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 16, 2011 8:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

กิต นี่นายเป็นพวกคาวบอยหรือหมองูหรือเปล่าเนี่ย สุดยอด
Starter
Starter

เข้าร่วม: 07 Feb 2011
ตอบ: 501

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 16, 2011 10:32 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ๊ากกกกกกกกก ยาวจริงๆเลยท่าผมเจอละก็เผ่นลูกเดียว
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
ray-yoyo
Starter
Starter

เข้าร่วม: 09 Mar 2011
ตอบ: 413

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 16, 2011 11:58 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

dedeaadd พิมพ์ว่า:
อ๊ากกกกกกกกก ยาวจริงๆเลยท่าผมเจอละก็เผ่นลูกเดียว
เห็นด้วยครับผมเกรียดเเละกลัวงูอะ Sad Sad
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 16, 2011 12:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คาวบอยล่ะไม่แน่เพราะอยู่บ้านสไตล์ป่าเขา แต่หมองูนี่คงไม่ครับแต่เอ๊เวลาเจอกับสาวๆทีไรงูชอบออกมาเต็มไปหมดครับอาจารย์ ไม่รู้เป็นไง Very Happy
zola
Starter
Starter

เข้าร่วม: 05 Mar 2011
ตอบ: 115

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 16, 2011 1:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หัวงูล่ะสิท่า

ฉันจะเป็นแชมป์โลกในการเล่นโยโย่ให้ได้เลย!
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
skykick555
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sat Apr 16, 2011 1:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

zola พิมพ์ว่า:
หัวงูล่ะสิท่า

คืองี้ครับ น้องครับ ถ้าเป็นอาจารย์แป๊บน่ะครับผมคงไม่โพสตอบต่อครับ เพราะรู้จักกันและบทสนทนาก็เข่าใจได้ว่าผมกำลังสื่อสารกับอาจารย์แป๊บ ซึ่งสังคมไทยเราผมว่ามันมีระบบรุ่นนะครับแล้วอีกอย่างผมก็ไม่รู้จักน้องดังนั้น ผมว่าน้องไม่ควรโพสตอบไปทั่วโดยไม่มีจุดมุ่งหมายอะไรและใช้สภาพความไร้ตัวตนของสังคมออนไลน์ ผมว่าน้องควรหาอะไรทำนะครับมากกว่ามานั่งโพสอะไรไปเรื่อยโดยที่ไม่สนว่าใครเป็นใคร เอางี้จะหาซื้อโยโย่ก็ไปหาครับแต่อย่าทำตัวป่วนเขาไปทั่วครับผมว่าผมคงไม่ชอบให้คนที่คาดว่าจะเด็กกว่ามาลามปามนะครับ

ขออภัยบอร์ดนะครับในบางถ้อยคำ แต่กับบางพฤติกรรมผมคงต้องบอกให้รู้ตัวบ้างครับ
MaXxY
Starter
Starter

เข้าร่วม: 03 Sep 2009
ตอบ: 378

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 17, 2011 6:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใครสนเอางูมาพันเล่น Off String บ้าง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
hok45yoyo
Starter
Starter

เข้าร่วม: 11 Aug 2010
ตอบ: 153

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 17, 2011 7:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

dedeaadd พิมพ์ว่า:
เหนด้วยคับ ถ้าผมเจอผมอัดเกียร์หมาเลยคับ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
hanlazas
Yoyo Professional
Yoyo Professional

เข้าร่วม: 06 Jan 2007
ตอบ: 1274

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 17, 2011 9:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Sad สงสารจัง ผมอดีตคนเลี้ยงงู Sad กว่าจะยาวได้ ขนาดนี้คงหลายปี เเต่ถ้าจำเป็นก็คงต้องทำเพราะเดียวมากัดลูกหลาน Sad Sad งูไทยสวยจังชอบๆมั๊กๆ
Starter
Starter

เข้าร่วม: 22 Jan 2011
ตอบ: 300

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 18, 2011 6:51 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

น่ากลัวทีเดียวคับ 55
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
hor
Starter
Starter

เข้าร่วม: 11 Jan 2011
ตอบ: 194

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 18, 2011 3:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จากรูปมันโดนอะไรตายครับ? นานๆจะเจอตัวเท่านี้แถวไร่ผมนะ Confused
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 18, 2011 5:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

hor พิมพ์ว่า:
จากรูปมันโดนอะไรตายครับ? นานๆจะเจอตัวเท่านี้แถวไร่ผมนะ Confused

อวนและไม้ครับ ที่จริงไม่อยากทำครับจำเป็นต้องทำจริงๆไม่อย่างนั้นอันตรายมากโดยเฉพาะกับเด็กๆ อันนี้เล่านะหมามีอยู่สิบกว่าตัวยังไม่กล้าเลยได้แต่เห่าไกลๆ สงสัยรังสีอำมหิตจะแผ่แรง แต่ก็ได้ทำบุญอุทิศไปแล้วครับ
candyrain

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 1141

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 18, 2011 7:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าเป็นการป้องกันตัวเองอันนี้ก็ถือเป็นกรณีจำเป็นของแต่ละสถานการณ์
ตัวใหญ่ขนาดนี้แล้วแถมเป็นงูมีพิษมันเป็นเรื่องช่วยไม่ได้จริงๆ
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> สัพเพเหระ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.