Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

เทสลายเซ็น

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Test Area
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
ray-yoyo
Starter
Starter

เข้าร่วม: 09 Mar 2011
ตอบ: 413

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 3:43 pm    เรื่อง: เทสลายเซ็น ตอบโดยอ้างข้อความ

เทสลายเซ็น
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 3:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อิอิทำรูปเเบบเดียวกับท่านประธานขอโทดด้วยนะครับสงวนลายเซ็นลิขสิทธิ์มั้ยครับ
Yoyo Professional

เข้าร่วม: 06 Jan 2007
ตอบ: 1274

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 4:52 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เป็นลายเซ็นที่เกรียน มากเลยครับเป็ฯผมคงไม่กล้าทำ ผมว่ากลับมาใช้รูป phenom เหมือนเดิมเเหละดีกว่าครับ ลายเซ็นนี้มันดูขัดๆยังไงไม่รู้
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 5:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อิอิเอาลายเซ็นใหม่ดีกว่าอันนี้มันไม่สวย
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 7:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อิอิเปลี่ยนเเล้วสวยมั้ยครับ

เข้าร่วม: 06 Jan 2007
ตอบ: 1274

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 7:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โอ้โห... น้องมีเเววด้าน ศิลปะมากเลยครับ ลองเปลี่ยนเเนวไปเรียนวาดรูปดูสิครับ ต้องรุ่งเเน่ๆเลย
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 8:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อิอิขอบคุณที่ชมครับพี่ฮาน
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 8:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมขี้เกียจตอบคนที่ถามว่า1-5aคือไรเลยทำลายเซ็นเกี่ยวกับ1-5aเลยอิอิ
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 8:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอความเห็นหน่อยครับว่าลายเซ็นผมสวยมั้ย
Expert Player
Expert Player

เข้าร่วม: 25 Feb 2010
ตอบ: 948

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 8:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ray-yoyo พิมพ์ว่า:
ผมขี้เกียจตอบคนที่ถามว่า1-5aคือไรเลยทำลายเซ็นเกี่ยวกับ1-5aเลยอิอิ

เอ่อ พี่ว่ายิ่งดูจะยิ่ง งง นะครับ พี่ว่า ฝีมือมันไม่ได้อยุที่ลายเซ็นต์ หรอกครับ น้องไปซ้อมดีกว่านะเชื่อพี่จะได้เก่งๆ Smile
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
lnwguy
Starter
Starter

เข้าร่วม: 22 Jan 2011
ตอบ: 300

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 15, 2011 8:57 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่า '' เลิกเอาเวลาที่มัวมาคิดลายเซ็น แล้วไปซ้อม '' จะดีกว่าไหมคับ

'' ลายเซ็น ไม่ได้ทำให้เก่งขึ้น '' และ '' ลายเซ็นเท่ ไม่ได้ทำไห้ดูดี '' คับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Test Area ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.