Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

อยากดูการ์ตูน yo-yo อ่ะ ชื่อเรื่องว่า super yo-yo

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Tricks and Tips
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
golfzaconan
Starter
Starter

เข้าร่วม: 11 Aug 2011
ตอบ: 33

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 12, 2011 10:42 am    เรื่อง: อยากดูการ์ตูน yo-yo อ่ะ ชื่อเรื่องว่า super yo-yo ตอบโดยอ้างข้อความ

ตามหัวเลย อัพให้หน่อยจิ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
hanlazas
Yoyo Professional
Yoyo Professional

เข้าร่วม: 06 Jan 2007
ตอบ: 1274

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 12, 2011 2:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดู ใน youtube หรือไม่ก็เว็ป mthai ครับ
Starter
Starter

เข้าร่วม: 14 Aug 2011
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 16, 2011 8:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

mthai ดูไม่ได้แล้วอะครับ ผมดูถึงตอนที่ 5 หาตอนที่ 6 แบบ พากษ์ไทย อยู่อะครับ Smile
Expert Player

เข้าร่วม: 25 Feb 2010
ตอบ: 948

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 17, 2011 3:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลองหาทาง google ดูครับเคยหาแล้วโหลดมาดูจนจบแล้วครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
guitar
Starter
Starter

เข้าร่วม: 22 Feb 2006
ตอบ: 132

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 17, 2011 4:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Supper Yoyo = เจ้าหนูลูกดิ่งสายฟ้า
เป็นการ์ตูนนานมากแระ จะมี 2 ภาคครับ
ภาคแรกจะจบที่แข่งระดับเขต
ภาคสองจะจบที่แข่งระดับโลกครับ
เป็นการ์ตูนที่หายากมาแล้วอะ
พี่มีอยู่ครับ แต่เป็นภาคแรก สนใจติดต่อมารับขอไปดูได้ครับ
พี่ยินดีแบ่งให้ ไม่คิดตัง
แต่ต้องโทรมาก่อนนะ มารับของได้ที่ ท่าน้ำนนท์ครับ
Very Happy
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
golfzaconan
Starter
Starter

เข้าร่วม: 11 Aug 2011
ตอบ: 33

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 17, 2011 4:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณครับพี่ guter ผมดูภาค1จบล่ะครับ รอภาค 2
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
peeliveyoyo
Starter
Starter

เข้าร่วม: 05 Jun 2011
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 17, 2011 11:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

guitar พิมพ์ว่า:
Supper Yoyo = เจ้าหนูลูกดิ่งสายฟ้า
เป็นการ์ตูนนานมากแระ จะมี 2 ภาคครับ
พี่มีอยู่ครับ แต่เป็นภาคแรก สนใจติดต่อมารับขอไปดูได้ครับ
แต่ต้องโทรมาก่อนนะ มารับของได้ที่ ท่าน้ำนนท์ครับ
Very Happy

พี่ ช่วย ลง youtube ให้ ผม ได้ เปล่า คับ ตอน แรก เลย อะ

นะ คับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
Folksd21

เข้าร่วม: 25 Feb 2010
ตอบ: 948

ตอบตอบเมื่อ: Thu Aug 18, 2011 6:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

peeliveyoyo พิมพ์ว่า:
guitar พิมพ์ว่า:
Very Happy

พี่ ช่วย ลง youtube ให้ ผม ได้ เปล่า คับ ตอน แรก เลย อะ

นะ คับ

ลองหาใน google ดูครับ รุสึกจะมีให้ดูอยู่นะครับ เพราะส่วนตัวก็ดูตอนแรกผ่านทางนี้เหมือนกัน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
banknarakkaf
Starter
Starter

เข้าร่วม: 02 Sep 2011
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 03, 2011 2:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เรารอภาค 2 อยุ่ ดูเเล้วติดจนมาเล่นโยโย่ Smile เเต่พอซื้อโยโย่มาเชือกขาดซะเเระเล่นครั้งเด่วขาด Confused
discza123
Starter
Starter

เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 152
ที่อยู่: 8/1277 ม.2 ค่ายจิรประวัติ ต.นครสวรรค์ออก จ. นครสวรรค์ 60000

ตอบตอบเมื่อ: Mon Sep 05, 2011 3:16 pm    เรื่อง: หปฤฏฤฆ ตอบโดยอ้างข้อความ

ภาค 2 มีด้วยหรอ? ? ?
Starter
Starter

เข้าร่วม: 03 May 2011
ตอบ: 449

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 06, 2011 11:17 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มีครับ แต่หาดูยากมากๆ Surprised Surprised

Team:Circular Rule (Chonburi)

ฝากด้วยนะครับ อยากให้มาเล่นกันเยอะๆครับ http://yoyothailand.com/forum/viewtopic.php?t=5879&start=0
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
peeliveyoyo
Starter
Starter

เข้าร่วม: 05 Jun 2011
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 06, 2011 5:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผม อยาก ดู ภาค 1

ตอนแรก ถึง จบ เเล้ว

เเต่ mthai มัน ดู ไม่ได้ เเล้ว

ใคร ก็ ได้ เอา มา ลง youtube ให้ ที ดิ คับ

จะ เป็น พระคุณ มากเลย
Pompidoo
Starter
Starter

เข้าร่วม: 19 Jan 2009
ตอบ: 57

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 10, 2011 11:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หาดูอยู่เหมือนกัน ดูได้แค่ 1-5 เอง นอกนั้นหาไม่เจอและ โหลดก็ไม่ได้แล้ว บอกไฟล์หาย -*- เศร้าใจ Sad
lerkungzero
Starter
Starter

เข้าร่วม: 23 Aug 2011
ตอบ: 99
ที่อยู่: 31 ม.2 ต.เกาะศาลพระ อ.วัดเพลง จ.ราชบุรี ( รหัสพื้นที่ 70170 )

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 17, 2011 9:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

การ์ตูนเรื่อง super yoyo ดูใน mthai หน่ะครับมีครบแต่ที่จะดูไม่ได้รู้สึกจะมี3ตอนหรือ4นี้หล่ะครับ มีตอนที่ 6 18 20 ที่จำได้หน่ะครับ = .=a เป็นอะไรที่สนุกมากๆเลยครับ Smile
> เพื่มเติมนะครับ ถ้าอยากจะดูชัวร์ๆ serch ใน google แล้วดูใน mthai ครับ

ฉายา : SolloS_Rc & o.O_L.R_O.o
dedeaadd
Starter
Starter

เข้าร่วม: 07 Feb 2011
ตอบ: 501

ตอบตอบเมื่อ: Mon Oct 17, 2011 9:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขออณุญาตินะครับ นี่ครับhttp://narisan.igetweb.com/index.php?mo=5&qid=426296 น่าจะโหลดได้นะครับเป็นSuper YO-YO ภาค1 22ตอนจบภาคครับผมเคยโหลดอยู่ครับ ลองโหลดดูกันนะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Tricks and Tips ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.