Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

Mod Synchrotron for 2A
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Mod
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
P'Pee
ThaiYo staff
ThaiYo staff

เข้าร่วม: 19 Feb 2006
ตอบ: 247

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 17, 2008 7:06 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่จะอธิบาย แบบนี้นะครับ เพราะเห็นมีสมาชิกเข้าใจผิดอยู่ คือ

1. Mod STD จะเป็นการปรับ ช่องระหว่างลูก(Gap) เพื่อให้สามารถ 2A ได้ดีขึ้นนะครับ
2. Mod Adv1 จะเป็นการลดหน้ำหนัก ลูก นะครับ เป็นการเสริมการโมแบบ STD อีกที

ซึ่งจะเห็นว่า ทั้งสองแบบจะปรับลูก คนละอย่างครับ

ส่วนน้องที่ถามว่า จะทำ เฉพาะ Mod Adv1 ได้ไหม ก็ตอบว่าได้ครับ แต่จะช่วยได้แค่เรื่องน้ำหนักเท่านั้นครับ

ส่วนแบบไหน loop ถนัดกว่ากัน บอกได้เลย ว่า แบบ Mod STD + Adv1 ครับ ตามที่อธิบายด้านบน ครับ Smile

ส่วนของน้อง Thawin คืออะไรเหรอ งง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
prince.of.hero
Starter
Starter

เข้าร่วม: 16 Feb 2008
ตอบ: 98

ตอบตอบเมื่อ: Mon Aug 18, 2008 8:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากส่งไปให้พีพี่โมจังเลย
แต่คงหมดหวัง
เพราะเพิ่งสอบตกไปอ่ะคับ Sad

ปล. ผมก็งงคุนคับธาวิน- -
UltimateXIII
Starter
Starter

เข้าร่วม: 06 Jul 2009
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 06, 2009 8:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดูแล้ว เจ๋งดีครับ แต่ผมไม่กล้าทำแหะๆ
กลัวจะเสียไอ้ตอน ขัด แหวนเนี่ยแหละ Confused
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
kkiiaass2542
Starter
Starter

เข้าร่วม: 20 Apr 2010
ตอบ: 127

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 19, 2010 8:15 pm    เรื่อง: อิอิ ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำไมเค้าบอกว่ากำลังกูรูปอยู่ป่ะครับ

เราต้องเล่น 1a เก่งๆ ให้ได้
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Mod ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2
หน้า 2 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.