Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Yoyo คับผม

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Review
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
PrisoneR
Starter
Starter

เข้าร่วม: 26 Feb 2009
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Thu Feb 26, 2009 5:12 pm    เรื่อง: ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ Yoyo คับผม ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากจาหาซื้อ yoyo สัก 1 ลูกมาเล่นข้างกลาย แต่ยังงงๆ อึนๆ อยุ แต่ผม กะว่า อยากจาเทพจิงๆละ คับ จาตั่งใจ พยายามให้ถึงที่สุด เลยอยากจาหาโยโย่ ดีๆ มาอันนึง ช่วยพี่ๆ โพส บอก หรือรูป จาขอบใจมากๆเลยงับ ตอนนี้เล่น cyclone อยุ ปล้นของเพื่อนมา ไม่เหนมันเล่นแล้ว แต่ใจมานเริ่มรัก
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
PrisoneR
Starter
Starter

เข้าร่วม: 26 Feb 2009
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Thu Feb 26, 2009 5:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อาจจาเจอ ผม อยุ่บ่อยๆนะคับ เพราะออนทุกวัน เล่นทุกวัน นานๆด้วย เล่นบ้านอะงับ เปิดคอมทิ้ง

อยากเก่งเหมือนคนอื่นเค้า แต่ไม่มีใครแนะนำ ^ ^

พี่ๆ คนไหนใจดี แอดมา tonza_09@hotmail.com จาขอบคุนอย่างยิ่งคับผม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
sasaq
Starter
Starter

เข้าร่วม: 31 Dec 2007
ตอบ: 493

ตอบตอบเมื่อ: Thu Feb 26, 2009 7:52 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เริ่มจากของduncan กับyoyojam ก็ได้
ที่ราคาประมาณ600-1000บาท พวกนี้ก็เล่นได้ถึงระดับเทพเลย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
[S.I.N]
ThaiYo staff
ThaiYo staff

เข้าร่วม: 28 Feb 2006
ตอบ: 307

ตอบตอบเมื่อ: Thu Mar 05, 2009 12:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาลำปางมีให้ยืมเล่นนะ กิกิกิ

อย่ามาเกรียนใส่ !!!
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
purinut worachet
Starter
Starter

เข้าร่วม: 25 Oct 2011
ตอบ: 20

ตอบตอบเมื่อ: Fri Nov 11, 2011 10:52 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ต้องรู้ก่อนครับว่าจะเล่นแบบไหน

ถ้า 1a มือใหม่ต้อง yyf one whip yyj kickside lyn fury speedmaker

2a ต้อง rider fireball

4a ต้อง bigyo

5a ต้อง fhz

ปล. 3a จะใช้หมือน 1a Smile
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
nathapathza
Starter
Starter

เข้าร่วม: 03 May 2011
ตอบ: 449

ตอบตอบเมื่อ: Fri Nov 11, 2011 4:34 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดูวันเดือนปีของกระทู้ด้วยครับ

Team:Circular Rule (Chonburi)

ฝากด้วยนะครับ อยากให้มาเล่นกันเยอะๆครับ http://yoyothailand.com/forum/viewtopic.php?t=5879&start=0
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Review ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.