Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

อายุของใบสั่งซื้อในเว็บสโต

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Yoyo Talk
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
zola
Starter
Starter

เข้าร่วม: 05 Mar 2011
ตอบ: 115

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 20, 2011 1:05 pm    เรื่อง: อายุของใบสั่งซื้อในเว็บสโต ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าเรายังไม่ได้จ่ายเงิน มันจะลบไปเองภายในกี่วันหรอครับไอรายการสั่งซื้ออ่ะ

ฉันจะเป็นแชมป์โลกในการเล่นโยโย่ให้ได้เลย!
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
kazuma
ThaiYo Zero
ThaiYo Zero

เข้าร่วม: 20 Feb 2006
ตอบ: 1073

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 20, 2011 5:25 pm    เรื่อง: Re: อายุของใบสั่งซื้อในเว็บสโต ตอบโดยอ้างข้อความ

zola พิมพ์ว่า:
ถ้าเรายังไม่ได้จ่ายเงิน มันจะลบไปเองภายในกี่วันหรอครับไอรายการสั่งซื้ออ่ะ

แนะนำว่าถ้าจะซื้อจริงๆค่อยทำรายการครับไม่มีการจอง ไม่ต้องทำรายการล่วงหน้าไว้เนิ่นๆ หากสั่งมามันก็จะอยู่ใน Account ของตัวเองครับ แจ้งโอนเิงินเมื่อไหร่ จึงจะทำการจัดส่งครับ เพราะสินค้าแต่ละตัวมีจำนวนจำกัดทุกตัวครับ มาก่อนได้ก่อนครับ

ยกเว้นตัวพิเศษ ที่ตัวสินค้าจะมีอักษรสีแดงบอกครับ เช่น http://webstore.yoyothailand.com/product_info.php?cPath=23&products_id=176

แต่ถ้าหากทำใบสั่งซื้อทิ้งไว้บ่อยๆเรื่อยๆ ระวังโดยระบบล็อคเองนะครับ เพราะอาจเข้าข่าย Spambot ได้
Starter
Starter

เข้าร่วม: 10 Jan 2011
ตอบ: 152
ที่อยู่: 8/1277 ม.2 ค่ายจิรประวัติ ต.นครสวรรค์ออก จ. นครสวรรค์ 60000

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 20, 2011 5:36 pm    เรื่อง: 3 ตอบโดยอ้างข้อความ

3 วันมั้งอะ Smile
Starter
Starter

เข้าร่วม: 15 Apr 2011
ตอบ: 165

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 20, 2011 5:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ในเวปสโตมันขึ้นมาว่า
(Processing)
แสดงว่ากำลังส่งใช่ไหมคับ
zola
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 21, 2011 9:45 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แต่ว่าใบสั่งซื้อผมหายไปไหนก็ไม่รู้ สั่งไว้ประมาณ1เดือน ยังไม่ได้จ่ายเงิน มันก็หายไปอ่ะครับ
ทำไมมันเป็นแบบนี้หรอครับ

ฉันจะเป็นแชมป์โลกในการเล่นโยโย่ให้ได้เลย!
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
hanlazas
Yoyo Professional
Yoyo Professional

เข้าร่วม: 06 Jan 2007
ตอบ: 1274

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 21, 2011 10:55 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

zola พิมพ์ว่า:
แต่ว่าใบสั่งซื้อผมหายไปไหนก็ไม่รู้ สั่งไว้ประมาณ1เดือน ยังไม่ได้จ่ายเงิน มันก็หายไปอ่ะครับ
ทำไมมันเป็นแบบนี้หรอครับ

ถ้าทำใยสั่งซื้อไว้เเล้ว ไม่จ่ายเงิน ภายใน3วัน ข้อมูลจะโดนลบทิ้งไปครับ
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun Apr 24, 2011 3:38 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อไม่ใช่ 3 อ่ะครับ ตกลงมันกี่วันกันแน่ครับ

zola
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Mon Apr 25, 2011 1:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมรู้ล่ะ 7 วันนี่เอง (นับจากวันที่สั่งซื้อ)

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Yoyo Talk ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
หน้า 1 จาก 1

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.