Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

PHENOMizm Review
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Review
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nathapathza
Starter
Starter

เข้าร่วม: 03 May 2011
ตอบ: 449

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 02, 2012 10:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เห็นหลายคนสนใจและพูดถึงกันมากมายใน Facebook นะครับ ผมจึงเอารูปของจริงมาให้ดูครับ จะได้เห็นกันชัดๆ ไปเลย

นี่ รูปด้านหน้าครับ ฝา Cap เป็นกระจกนะ เป็นรอยง่ายหน่อยนะครับ

นี่ด้านข้างครับ ขอบเป็นทองเหลือง(หรือเปล่า ???) เชือกสีม่วงทำเองนะครับ ไม่ได้แถมมากับลูก

นี่ด้านในครับ เป็นระบบ Silicone ของเดิมสีขาว เปลี่ยนเป็นสีดำครับ ลูกปืน KK แกนสั้นนิดหน่อย

ฝา Cap ถอดได้ครับ ใส่กลับได้ด้วย ภายในมีช่องว่าง สำหรับคนชอบหนักๆ ก็ใส่ เวทริงได้ตามสะดวก

[

ส่วนประกอบทั้งหมดในลูก มีแค่นี้ครับ

Team:Circular Rule (Chonburi)

ฝากด้วยนะครับ อยากให้มาเล่นกันเยอะๆครับ http://yoyothailand.com/forum/viewtopic.php?t=5879&start=0
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> Review ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2
หน้า 2 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.