Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

การ์ตูนในตำนานในใจของคุณคือเรื่องอ่ะไรบ้าง (อนิเมะก็รวมน่ะ)
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> สัพเพเหระ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
MaXxY
Starter
Starter

เข้าร่วม: 03 Sep 2009
ตอบ: 378

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 27, 2011 10:00 pm    เรื่อง: การ์ตูนในตำนานในใจของคุณคือเรื่องอ่ะไรบ้าง (อนิเมะก็รวมน่ะ) ตอบโดยอ้างข้อความ

ของผมมีอยู่2เรื่อง

1.Evangelion -->เจ๋งไม่เจ๋งเซิร์สกูเกิ้ลดูได้

2.Saikano -->ดูทีไรร้องให้ทุกที

ใครมีเรื่องไหนแนะนำก็ลงไว้ได้ครับ
บังเอิญหาหนังดูเบื่อ ช่วงนี้เลยหาการ์ตูนดูแทน

2เรื่องข้างบนถ้าอยากได้ก็PMมาน่ะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย MaXxY เมื่อ Wed Apr 27, 2011 11:50 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
candyrain
ThaiYo staff

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 1141

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 27, 2011 10:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Tengen Toppa Guren Lagann
หรือชื่อไทยคือ อภินิหารหุ่นสว่านทะลวงสวรรค์(ห้ามคิดลึกนะครับ)
หน้าตาแบบผมก็ต้องเรื่องนี้แหละ เท่
Starter
Starter

เข้าร่วม: 07 Feb 2011
ตอบ: 501

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 27, 2011 10:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

REBORN

BLACK JACK

สองเรื่องนี้สนุกที่สุด
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
MaXxY
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 27, 2011 10:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

candyrain พิมพ์ว่า:
Tengen Toppa Guren Lagann
หรือชื่อไทยคือ อภินิหารหุ่นสว่านทะลวงสวรรค์(ห้ามคิดลึกนะครับ)
หน้าตาแบบผมก็ต้องเรื่องนี้แหละ เท่

ชื่อไทยน่ากลัวมาก เดี๋ยวลองหามาเทสดูครับ ขอบคุณมากครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
skykick555
Starter
Starter

เข้าร่วม: 09 Jan 2011
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 27, 2011 11:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

วันพีซ ครับ ถ้ามีลิ้งบอกมั่งนะ เมื่อตอนอยู่กรุงเทพ ตามตลอด แต่มาอยู่เพชรตามแต่วัวลานน่ะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
thenamefirst
Starter
Starter

เข้าร่วม: 15 Apr 2011
ตอบ: 165

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 27, 2011 11:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Gundom Seed
Gundem Seed Destiny
สองเรื่องนี้มันมาครบทุกรถชาติดูSeedก่อนDestinyเป็นภาคต่อ
5cm. per sec.
เรื่องนี้ซึ้งๆๆๆ(ชื่อเรื่องคือความเร็วที่ดอกซากุระร่วง)
ผมชอบมากคับ3เรื่องนี้
MaXxY
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 27, 2011 11:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

skykick555 พิมพ์ว่า:
วันพีซ ครับ ถ้ามีลิ้งบอกมั่งนะ เมื่อตอนอยู่กรุงเทพ ตามตลอด แต่มาอยู่เพชรตามแต่วัวลานน่ะ

เห็นแต่เพื่อนมันอ่านในCartooniverse(พิมพ์ถูกป่าวหว่า)ครับ
MaXxY
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 27, 2011 11:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

thenamefirst พิมพ์ว่า:
Gundom Seed
Gundem Seed Destiny
สองเรื่องนี้มันมาครบทุกรถชาติดูSeedก่อนDestinyเป็นภาคต่อ
5cm. per sec.
เรื่องนี้ซึ้งๆๆๆ(ชื่อเรื่องคือความเร็วที่ดอกซากุระร่วง)
ผมชอบมากคับ3เรื่องนี้

สน 5 Cm.Per sec ครับ มีลิ้งค์ก็ปล่าวครับ ถ้ามีขอทางPMน่ะครับ
thenamefirst
Starter
Starter

เข้าร่วม: 15 Apr 2011
ตอบ: 165

ตอบตอบเมื่อ: Wed Apr 27, 2011 11:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมดูในยูทูปเลยอะคับ
bom007.com
Yoyo Professional

เข้าร่วม: 25 Jul 2009
ตอบ: 87

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 28, 2011 1:27 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ของผมง่ายๆๆเลยคับทุกคนต้องรู้จักัน
เรื่อง dragon ball z อยู่ในใจไม่เคยลืม
chicoyoyo

เข้าร่วม: 03 Dec 2006
ตอบ: 324

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 28, 2011 10:51 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

- 5cm ทำน้ำตาซึม

- Bakemonogatari

- Macross frontier

3 เรื่องนี้ผมกลับไปดูกี่รอบก็ไม่เบื่อ
[S.I.N]

เข้าร่วม: 28 Feb 2006
ตอบ: 307

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 28, 2011 11:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ซินก็อยากจะขับ กันเมน กับ อ.แป๊บ มาประกบร่างกันมั้ยครับ

แนะนำ 2เรื่อง ครับ

Karanokyokai

Tora dora << อันนี้ใครชอบสาวซึนก็เสพเข้าไปนะครับ

อย่ามาเกรียนใส่ !!!
candyrain

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 1141

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 28, 2011 12:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

[S.I.N] พิมพ์ว่า:
ซินก็อยากจะขับ กันเมน กับ อ.แป๊บ มาประกบร่างกันมั้ยครับ

แนะนำ 2เรื่อง ครับ

Karanokyokai

Tora dora << อันนี้ใครชอบสาวซึนก็เสพเข้าไปนะครับ

ผมว่า ไทกะัซึนได้น่ารักกว่า หลุยห์เยอะ

เข้าร่วม: 28 Feb 2006
ตอบ: 307

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 28, 2011 12:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใช่ครับ อ.แป๊บ ไทกะ ซึนได้น่ารักมาก **ชอบเพลง OP ที่ไทกะเหยียบเตียงครับ อยากเป็นเตียงเป็นตัวเองจริง ๆ ผับผ่าสิ** อร๊าง ~~~

อย่ามาเกรียนใส่ !!!
chicoyoyo

เข้าร่วม: 03 Dec 2006
ตอบ: 324

ตอบตอบเมื่อ: Thu Apr 28, 2011 12:29 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

[S.I.N] พิมพ์ว่า:
ใช่ครับ อ.แป๊บ ไทกะ ซึนได้น่ารักมาก **ชอบเพลง OP ที่ไทกะเหยียบเตียงครับ อยากเป็นเตียงเป็นตัวเองจริง ๆ ผับผ่าสิ** อร๊าง ~~~

เป็น ริวจิ ไปเลยไม่ดีกว่าหรอครับ อุรุไซ อุรุไซ อุรุไซ๊

ปล.คนที่ไม่ใชสายนี้ จะอ่านรู้เรื่องไหม นี่
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> สัพเพเหระ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 1 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.