Yoyothailand.com Forum Yoyothailand.com Forum
บอร์ดสนทนาเพื่อผู้เล่นโยโย่เมืองไทย

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 

ผมเด็กใหม่ครับ
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป

สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> New Member
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Mickyja
Starter
Starter

เข้าร่วม: 05 Aug 2011
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 05, 2011 9:11 pm    เรื่อง: ผมเด็กใหม่ครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

เคยเล่นโยโย่ตั้งแต่ 10 ปีก่อนแล้วอ่ะ คืออยากจะกลับมาเล่นอ่ะ ดูการ์ตูนแล้วมันฮึ็ด 555+

ผมชื่อ มิกกี้นะครับ ผมขอ Email ของพี่ๆที่ออน msn บ่อยๆ ได้ไม๊ครับ ผมอยากปรึกษาเรื่องการซื้อโยโย่ และการเล่นอ่ะครับ

ขอแบบตอนนี้ออนอยู่ก็ดีเลยน่ะครับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nathapathza
Starter
Starter

เข้าร่วม: 03 May 2011
ตอบ: 449

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 05, 2011 9:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาจากกระแส Blazing Teens อีกคนแล้ว ยินดีต้อนรับครับ เอิร์ธครับ อายุ 15 เล่น 1a คับ

ลองแอด nathapathza@hotmail.com คับ ออนอยู่ คุยได้ครับ

Team:Circular Rule (Chonburi)

ฝากด้วยนะครับ อยากให้มาเล่นกันเยอะๆครับ http://yoyothailand.com/forum/viewtopic.php?t=5879&start=0
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
pon361
Starter
Starter

เข้าร่วม: 30 May 2011
ตอบ: 33

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 05, 2011 9:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาแรงจังกระแส blazing teens ยินดีตอนรับตรับ ผมพลครับ ท่า msn ไ,jข่อยได้เล่นแต่ facebook บ่อยอันนี้face pon kittipeerachon
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 05, 2011 10:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

nathapathza พิมพ์ว่า:
มาจากกระแส Blazing Teens อีกคนแล้ว ยินดีต้อนรับครับ เอิร์ธครับ อายุ 15 เล่น 1a คับ

ลองแอด nathapathza@hotmail.com คับ ออนอยู่ คุยได้ครับ

แอ๊ดแล้วน่ะครับ รับด้วยค้าบบ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Mickyja
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 05, 2011 10:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากถามว่า ถ้าผมจะเริ่มเล่น ควรจะใช้โยโย่แบบไหนดีครับ

ขอแบบใช้ได้นานๆน่ะครับ อยากเล่นแบบ 1A ครับ

และก็คุณภาพดีๆหน่อยครับ เอาแบบ งบ ไม่เกิน 2 พัน

ผมดูใน webstore สนใจ north star จะดีไหมครับ
Mickyja
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 05, 2011 11:13 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

godtrick destiny ก็น่าสนครับ ใช้แบบไหนดีครับ
kirakira
Starter
Starter

เข้าร่วม: 01 Apr 2011
ตอบ: 60

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 06, 2011 7:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าแล้วแต่ชอบนะครับ ยังไงผมว่าคูณคงซื้อทั้ง 2 ลูกน่ะแหละ ไม่ช้าก็เร็ว ส่วนใหญ่หลายๆคนจะมีโยโย่หลายลูกกัน เพราะฉะนั้น อยากได้อันไหนก็ซื้ออันนั้นก่อนเลยครับ
nathapathza
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 06, 2011 8:48 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอนผมเริ่มเล่น ใช้เดสตินี่ครับ แต่ถ้านายจะเริ่ม ใช้นอร์ทดีกว่า เดสตินี่ มันเจ็บตัว Smile

ฝากด้วยนะครับ อยากให้มาเล่นกันเยอะๆครับ http://yoyothailand.com/forum/viewtopic.php?t=5879&start=0
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
Mickyja
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 06, 2011 9:56 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วอยากถามว่า พวกโยโย่ทรงผีเสื้อเนี่ย ไม่สามารถเล่นท่า loop the loop หรอครับ

แล้วมีไม๊ครับโย่ๆที่เล่นได้ทั้ง loop และ 1a
chun_chun
ThaiYo Zero
ThaiYo Zero

เข้าร่วม: 20 Feb 2006
ตอบ: 1523

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 06, 2011 10:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ในสมัยก่อนอาจจะมีครับ แต่ในสมัยนี้ไม่มีแล้ว
เพราะการแข่งโยโย่ในปัจจุบันจะแยกสายบกันชัดเจน คือ เล่นเชือกก็ไปอยู่กับเล่นเชือก ลูปก็ไปอยู่กับลูป ไม่มีการนำมาปนกันครับ
อีกอย่างลูกด้วยทรงของลูก butterfly มันควบคุมการลูปได้ยากครับ เลยไม่นิยมเอามาใช้ลูป
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 06, 2011 11:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

destiny ยังเหลือให้สั่งไหมครับ ผมจาสั่งงงงงงงงงงง

เหลือสีไรบ้างอ่ะค้าบบบบบบบบบ อยากได้ล่ะ ห้าๆ
Mickyja
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 07, 2011 12:21 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอถามหน่อยครับ ผมเริ่มสั่งซื้อในwebstore วันนี้ แต่ผมโอนเงินวันจันทร์ จะเป็นไรไม๊ครับ
nathapathza
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 07, 2011 12:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่เป็นไรครับ โอนเมื่อไหร่ก็ได้ แต่ถ้าช้า ของอาจจะหมด แต่คงไม่หมดหรอกครับ Destiny มีเยอะ ^^

nathapathza
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 07, 2011 1:00 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เหลือสี เทา ฟ้า ม่วง ชมพู เงิน ครับ (สีที่มีให้เลือก)

ปล.จริงๆมีสีแดงด้วย แต่ของหมด

Mickyja
Starter
Starter

ตอบตอบเมื่อ: Sun Aug 07, 2011 1:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้สีแดง T^T เศร้าจาย

เด๋ววันจันทร์นี้โอนแล้วโทรบอกน่ะครับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
สร้างหัวข้อใหม่   ตอบ    Yoyothailand.com Forum -> New Member ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2  ถัดไป
หน้า 1 จาก 2

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน

Copyright © 2006-2007 by Yoyothailand.com All Rights Reserved.